Breaking News

Promote Your Music here

TANGAZA MZIKI WAKO HAPA

Je Wewe ni Msanii na una Wimbo wako unahitaji uonekane zaidi na
kusambaa zaidi na uskilizwe zaidi kutoka ndani na nje ya nchi. ili
kupata jina mara moja na kua maarufu duniani kote. 
wala sio kesi tena
 maana 
www.djsingleboy.com ipo kwa ajili Yako Wewe Mwenye Nia ya Kweli.
Tangaza Mziki Wako Hapa Kwa Bei Poa Sana Ya Shilingi Elfu Tano Tu 5,000
Ya Kitanzania Kwa Kila Wimbo Wako Pia Tangaza Biashara Yako Hapa kwa Bei iyo iyo ya 5,000 A
u Wasiliana Nami Kwa Simu Namba 0777156343 & 0712545208

Haikuishia Hapo Lakini Pia Tunatengenza Cover Za Song Pia Tunachonga NA Ku Create Account Za YouTube Kwa Msanii ili Mziki Wako Uweze Kulipa Hapo Baadae  Pia Tunatengeneza Blog 
= Pia Tuna Studios Kali Yenye Kujulikana Zaidi 
Kwa Mwenye Kutaka Kurekodi Ngoma Yenye Ubora Mkubwa - PRODUCER ni Hit Maker Wa Ngoma Ya HARMONIZE HAPPYBIRTHDAY = FRAGA nA STUDIOS ni RECIPE PRODUCTION Tunapatikana UBUNGO RIVER SIDE Cha kufanya Ni Rahisi Sana Njoo inbox Whatsapp 0777156343  Kwa Huduma Zote Hizo

Kumbuka
Djsingleboy.com Ni Blogs Inayotembelewa Na Maelfu Ya Watu Kila Siku Jipatie
Kuonekana Na Kupata Jina Mapema Sana Na Acha Kukaa Na Ngoma Kali Ndani

Wakati Ukiwezeshwa Utaweza na Utafanya Vyema Zaidi Kuliko Walio Anza--Djsingle Ni Mkombozi Wa Wasanii Wadogo Tanzania Kote Wahi Sasa Kuleta Kazi Yako ionekane Kwani www.djsingleboy.com Ndio Habari Ya Mjini

by djsingle



No comments